Mu The Chien
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

admin nên tổ chứ chiêu even cho ae

Go down

admin nên tổ chứ chiêu even cho ae Empty admin nên tổ chứ chiêu even cho ae

Bài gửi  NguoiDep Tue Jul 24, 2012 1:07 pm

ae rất muốn admin tổ chứ cho ae chiến gui hoắc CTC sao admin không quan tâm về ae vậy ???? có phải admin bận không mà 1 tháng trôi qua rồi mà không thấy thông báo CTC vậy

NguoiDep
Khách viếng thăm

admin nên tổ chứ chiêu even cho ae Empty Re: admin nên tổ chứ chiêu even cho ae

Bài gửi  Admin Tue Jul 24, 2012 10:15 pm

Các bạn tham gia event vẩn còn chưa nghiêm túc, vào event lúng túng, ko biết làm gì cả
thông báo chi tiết trên web thì ko chịu tham khảo.
các bạn ko nghiêm túc thì sao có thể tham gia công thành chiến được.
tổ chức CTC ko hề đơn giản mà các ban tham gia như 2 event vừa rồi thì công sức chúng tôi đỗ sông đỗ biển hết à
tôi sẽ tổ chức thêm vài event nữa, khi nào thấy các bạn thực sự nghiêm túc, hiểu rỏ event
Lúc đó chúng tôi sẽ lên lịch CTC cho các bạn

Admin
Admin

https://muthechien.forumvi.com

admin nên tổ chứ chiêu even cho ae Empty vẫn đề even và kundun trong MU

Bài gửi  NguoiDep Wed Jul 25, 2012 4:14 am

admin cứ cho ae chiến gui vài lần cho quen đi rồi CTC mới ngon ngả chứ .. CTC thì mình đã chơi nhiêu rồi còn ae thì mình kô biết ,, nhưng admin nên tạo các even khác và giá trị hơn nữa cho ae có hào hứng , chứ mỗi tuần mới đc 1 even thì giá trị giải thưởng ít quá .. đề nghị admin cho even  satan có thể đổi ra Gcoi để cho ae con ks nhau cho có hứng ,, còn vấn đề san kundun sao đánh kundun mà không đc diêm pc là sao // admin nên cho mỗi con kundun là 3~ 4 diêm pc 50 điểm pc tương đương với 5K gcoi và admin nên cho trên kalima  có kundun chứ di bao nhiêu lần kô bao giờ thấy kundun cả   ........ mong admin sem sét bài post của mình

NguoiDep
Khách viếng thăm

admin nên tổ chứ chiêu even cho ae Empty Re: admin nên tổ chứ chiêu even cho ae

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content