Mu The Chien
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

hì cãi hay lắm

Go down

hì cãi hay lắm Empty hì cãi hay lắm

Bài gửi  NguoiDep Tue Jul 24, 2012 12:30 pm

mình xin cam đoan bảo đảm là thằng N4Niix với thăng phù thuỷ lừa đảo trong game quá nhiêu lần rồi... có bằng chứng rồi mà nó vẫn còn cãi ,,,,, đề nghị admin và các BQT chừng trị cho đúng luật của MU , chứ thằng này vẫn còn cãi , vậy admin mở Chát trong mu cuộc nói chuyện GD đồ trong mu đi ...... vào lúc 19 đến 21 giờ tối ngày 19 /7 /2012 NV DarkNike đã GD đồ trong MU với N4Niix admin có thể tìm lịch Chát trong MU của 2 NV này vào 19 đến 21 giờ 19 /7 /2012  mình cam đoan là NV N4Niix đã lừa trong MU chứ không có cái cáp nào cả men darknike là một men chung thành của MU .. mình sin bảo đảm với admin và BQT MU N4Niix đã lừa đảo  ...nếu sai mình sin nhận Block acc   .. ID 092333    NV   NguoiDepVN      ........mình mong admin giải quyết để chánh tình trạng này kô còn diễn ra trong MU nữa tạo cho 1 sân chơi MU vui vẻ lành mạnh ..cam cơn admin  Very Happy  

NguoiDep
Khách viếng thăm

hì cãi hay lắm Empty davishai . cung xin co vai loi

Bài gửi  d_gragon Tue Jul 24, 2012 1:08 pm

neu ko dung nhu nguoidepvn noi . thi a cu lam nhu loi cua nguoidepvn noi di . id cua e 813266 .....(1 con sâu làm rầu nồi canh)

d_gragon

hì cãi hay lắm Empty tui no Cai~ hoai

Bài gửi  TyWil Wed Jul 25, 2012 7:22 am

Thang n4 ko lua gat thi hay block ac di ID 789456123

TyWil
Khách viếng thăm

hì cãi hay lắm Empty Re: hì cãi hay lắm

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content